Allen Bradley Vietnam,Bộ điều khiển động cơ thông minh 150-F625NBA Allen Bradley
150-F625NBA Allen Bradley
“Hành động kịp thời – Đáp ứng nhanh chóng – Dẫn đầu tự động – Đi đầu cải tiến”
Xem thêm: Các thương hiệu nổi tiếng trên thế giới mà công ty chúng tôi phân phối
SẢN PHẨM
Smart Motor Controller,625 A 500 Hp at 460V AC,480V AC 50/60 Hz Three-Phase,Open,230…240V AC,None
| Manufacturer | Rockwell Automation |
| Brand | Allen-Bradley |
| Part Number/Catalog No. | 150-F625NBA |
| Product Line | SMC-Flex |
| Bulletin Number | Solid State Controller |
| Enclosure Type | open |
| Controller Rating | 625 A, 500 Hp at 460V AC |
| Input Line Voltage | 200-460V AC, 3-phase, 50 and 60 Hz |
| Control Voltage | 230/240V AC (625-1250 A units) |
| Rated Voltage | 200-460V AC |
150-F625NBA là một trong những bộ điều khiển trạng thái rắn SMS-flex tốt nhất do Allen Bradley sản xuất có vỏ mở. Thiết bị này bao gồm định mức bộ điều khiển là 625A, 500 HP ở 460V Hp và điện áp danh định là 200 đến 460 Vôn AC. Ngoài ra, 150-F625NBA đi kèm với điện áp đầu vào 200 đến 460 Volts AC, ba pha, ở 50 đến 60 Hertz; nó cũng có điện áp điều khiển từ 230 đến 240 Volts (ĐƠN VỊ 625-1250A). Với sự trợ giúp của các tính năng hiệu suất cao, 150-F625NBA vừa là mô-đun kết hợp và không kết hợp được thiết kế để chạy các động cơ cảm ứng lồng sóc 3 pha và động cơ wye-delta tiêu chuẩn khác nhau. Nó được trang bị bảy chế độ khởi động tiêu chuẩn và có thể được sử dụng khi điều khiển tải điện trở. 150-F625NBA đi kèm với màn hình LCD hiện đại và bàn phím có thể lập trình để dễ dàng thao tác trong môi trường công nghiệp. Ngoài ra, thiết bị này còn được tích hợp tính năng Bảo vệ quá tải động cơ điện tử và SCR / Run Bypass giúp bảo vệ máy.
| 100% USA/Mexico Origin | Allen Bradley Vietnam | Model: 150-F625NBA Smart Motor Controller |