Dynisco Vietnam,Cảm biến áp suất TPT4636-10M-6/30 Dynisco
TPT4636-10M-6/30 Dynisco
“Hành động kịp thời – Đáp ứng nhanh chóng – Dẫn đầu tự động – Đi đầu cải tiến”
Xem thêm: Các thương hiệu nổi tiếng trên thế giới mà công ty chúng tôi phân phối
SẢN PHẨM
TPT4636-10M-6/30 Pressure Sensor/ Cảm biến áp suất TPT4636-10M-6/30
Nhà sản xuất: Dynisco – Hoa Kỳ
Brand: Dynisco
Nhà cung cấp: Đại lý Dynisco Vietnam, Dynisco Vietnam
Mã đặt hàng: Dynisco TPT4626-10M-6/30
Datasheet: pt46x6_datasheet.pdf (dynisco.com)
Cảm biến áp suất TPT4626-10M-6/30 thuộc dòng cảm biến PT46X6, là cảm biến ± 0,5% lý tưởng cho mục đích đo áp suất nóng chảy yêu cầu cài đặt đơn giản, độ lặp lại và độ tin cậy. Cảm biến PT46X6 cung cấp tín hiệu khuếch đại 0-10 Vdc tiêu chuẩn công nghiệp được thiết kế để hoạt động với DCS và PLC, đầu ra 1 – 11 Vdc cũng có sẵn. PT46X6 được trang bị bầu không và bầu để thích ứng với máy phát tới các điều kiện xử lý. Cặp nhiệt điện hoặc RTD tùy chọn cấu hình có sẵn để cung cấp nhiệt độ nóng chảy. PT46X6 có luồng UNF 1 / 2-20 để cài đặt theo tiêu chuẩn các lỗ gắn đầu dò và có thể được cung cấp với nhiều loại kết nối điện.
Tính năng:
– Cặp nhiệt điện loại J
– Thân cứng, với ống dẫn linh hoạt
– Phạm vi áp suất: 0 – 10,000
– Độ dài đầu vòi: 6”, 15cm
– Độ dài dây dẫn: 30”, 76 cm Flex
| Đặc điểm hiệu suất | |
| Đầu ra | |
| PT 46X6 | 0 – 10 Vdc |
| Điện áp đầu vào | 16 – 36 Vdc |
| Độ chính xác | ± 0,5% lỗi kết hợp FSO (Bao gồm độ tuyến tính, độ lặp lại & độ trễ) |
| Độ lặp lại | ±0.2% FSO |
| Cấu hình | Four-arm bonded foil Wheatstone bridge strain gage |
| Trọng tải | tối thiểu 2,000 Ohms |
| Áp suất tối đa | 2X FSO or 35,000 psi, (whichever is less) |
| Phạm vi điều chỉnh cân bằng 0 | ±15% |
| Phạm vi điều chỉnh tuổi thọ | ±15% |
| Hiệu chỉnh Shunt nội bộ (R-Cal) | 80% FSO ±0.5% |
| Đặc điểm nhiệt độ và cơ học | |
| Nhiệt độ màng ngăn tối đa | 750°F (400°C) |
| Zero Shift (due to temperature change): | 25 psi/100°F Typical (45 psi/100°C) |
| Nhiệt độ hoạt động của thiết bị | -20° to 185°F (-29° to 85°C) |
| Zero Shift (due to temperature change): | ± 0.05% FS/°F max (± 0.10% FS/°C max) |
| Span Shift (due to temperature change): | ± 0.02% FS/°F max (± 0.04% FS/°C max) |
| Gắn mô men xoắn | 500 inch/lbs. max |