ABB Vietnam,CHUYỂN ĐỔI TẦN SỐ ACS550-01-045A-4 ABB
ACS550-01-045A-4 ABB
“Hành động kịp thời – Đáp ứng nhanh chóng – Dẫn đầu tự động – Đi đầu cải tiến”
Xem thêm: Các thương hiệu nổi tiếng trên thế giới mà công ty chúng tôi phân phối
SẢN PHẨM
Bí danh thương mại toàn cầu ACS550-01-045A-4
ID hình ảnh 3AUA0000012789
Ký hiệu loại ABB ACS550-01-045A-4
EAN 6410038082741
Mô tả danh mục ACS550-01-045A-4; ACS550 ACS550-01-045A-4 Pn 22kW, I2n 45A IP21
Tần số (f) 48 … 63 Hz
Điện áp đầu vào (U 380… 480 V
trong
Loại gắn Treo tường
Số giai đoạn 3 giai đoạn
Dòng điện đầu ra, Sử dụng hạng nặng 38 A
Đầu ra hiện tại, sử dụng bình thường 44 A
Công suất đầu ra, Sử dụng hạng nặng 18,5 kW
Công suất đầu ra, Sử dụng bình thường 22 kW
Động cơ hai tốc độ Không
| 100% FILAND/ CHINA Origin | ABB Vietnam | Model: ACS550-01-045A-4 P: 22kW, I:45A IP21 FREQUENCY CONVERTER |