Emerson Vietnam,Máy theo dõi độ rung vòng bi A3120/022-000 Emerson
A3120/022-000 Emerson
“Hành động kịp thời – Đáp ứng nhanh chóng – Dẫn đầu tự động – Đi đầu cải tiến”
Xem thêm: Các thương hiệu nổi tiếng trên thế giới mà công ty chúng tôi phân phối
SẢN PHẨM
Emerson Bearing Vibration Monitor – Máy theo dõi độ rung vòng bi
Tên thiết bị: Máy theo dõi độ rung vòng bi- Bearing Vibration Monitor
Mã đặt hàng: A3120/022-000
Nhà sản xuất: Emerson
Nhà cung cấp: Emerson Vietnam,Đại lý Emerson tại Vietnam
Hiệu suất đo lường:
Loại đầu vào cảm biến: Cảm biến địa chấn loại PR9268
Dải tần số: Bộ lọc thông cao 5/10/15 Hz
Bộ lọc thông thấp 50 đến 1500 Hz
Loại kết nối Ổ cắm: “Harting”
Môi trường:
Giới hạn sốc: 20 g pk
Phạm vi nhiệt độ: -20 đến 65 ° C (-4 đến149 ° F)
IP65
Cơ khí:
Chất liệu vỏ / Trọng lượng: Nhôm, không gỉ / ~ 1300 g (45,8 oz.)
Điện:
Điện áp cung cấp danh định: +24 VDC
Dải điện áp cho phép +18 đến +31,2 VDC
Mức tiêu thụ điện năng tối đa 6 W
Buffered Out: Kết nối có sẵn tại các chân
Dải điện áp ± 5,0 VDC
Độ chính xác ± 2,5%
Dòng ra: Phạm vi hiện tại 0/4 đến 20 mA (20 đến 4/0 mA)
Hở mạch và chống ngắn mạch
Gánh nặng tối đa 500 Ohm
Ngõ ra Relay: Điện áp UMAX: 48 VDC
IMAX hiện tại: 1 A
PMAX: 50 W
Emerson Speed and Key Monitor – Máy theo dõi tốc độ
Tên thiết bị: Máy theo dõi tốc độ – Speed and Key Monitor
Mã đặt hàng: A3311/022-000
Nhà sản xuất: Emerson
Nhà cung cấp:Emerson Vietnam
Máy theo dõi tốc độ Emerson được thiết kế cho các ứng dụng kênh nhỏ và thấp
chẳng hạn như tuabin hơi, khí và thủy điện nhỏ, và chẳng hạn như máy nén, máy bơm và
quạt để đo tốc độ và tạo ra các tín hiệu chính. Cài đặt đo lường, báo thức và đầu ra được cung
cấp có thể cấu hình trường thông qua phần mềm.
Hiệu suất đo lường:
Loại đầu vào cảm biến: Eddy- Cảm biến dòng điện
Phạm vi đo lường: Có thể tự do lựa chọn theo phương tiện của phần mềm cấu hình,
tối đa 65535 vòng / phút giới hạn theo tần số đầu vào
Lỗi tuyến tính: 0,25% ở 25 ° C
Lỗi tuyến tính, được tính với cảm biến: Tùy thuộc vào cảm biến, tối đa -6% ở 25 ° C
Đầu ra ổn định như chức năng của nhiệt độ: <0,08% / 10K
Mức chênh lệch: tối đa trong dài hạn 1% dải đo
Dải tần số: 0 đến 20 kHz
Tự động cài đặt mức kích hoạt
Loại kết nối: Ổ cắm “LEMO” của bộ chuyển đổi nội bộ
Môi trường:
Giới hạn sốc: 20 g pk
IP65
Cơ khí:
Điện:
Điện áp cung cấp :+24 VDC
Dải điện áp 2.0 đến 10.0 VDC
Độ chính xác ± 2,5%
Gánh nặng tối đa: 500 Ohm
IMAX hiện tại: 1 A
PMAX: 50 W
Emerson Electrodynamic Velocity Sensor – Cảm biến vận tốc
Tên thiết bị: Cảm biến vận tốc – Electrodynamic Velocity Sensor
Mã đặt hàng: PR9268/201-100
Nhà cung cấp: Emerson Vietnam
PR9268 / 20x-x00: Dọc, ± 60°
Độ nhạy: 28,5 mV / mm / s (723,9 mV / in / s)
Dải tần số: 4 đến 1000Hz
Tần số tự nhiên: 4,5Hz ± 0,75Hz @ 20 ° C (68 ° F)
Độ nhạy ngang: 0.13 (PR9268 / 20x-x00) @ 110Hz
0,27 (PR9268 / 30x-x00) @ 110Hz
Biên độ rung: ± 1500µm (± 2000µm)
Biên độ tuyến tính : <2%
Tăng tốc tối đa:10g (98,1 m / s2) liên tục
20g (196,2 m / s2) ngắt quãng
Gia tốc ngang tối đa: 2g (19,62 m / s2)
Hệ số giảm chấn ~ 0,56 @ 20 ° C (68 ° F)
~ 0,42 @ 100 ° C (212 ° F)
Điện trở : 1875Ω ± 10%
Điện cảm: ≤ 90 mH
Công suất hoạt động: <1,2 nF
Dải nhiệt độ hoạt động
PR9268 / 20x-x00: -20 đến + 100 ° C (-4 đến 212 ° F)
Lớp bảo vệ:
PR9268 / 20x-x00: IP55
Độ ẩm tương đối: 0 đến 100%, không ngưng tụ